1. Wane irin kayan aiki
2. matsakaicin girman ciyarwa
3. ko kayan yana ɗauke da ruwa
4. yawan kayan
5. yawan sarrafa da ake buƙata. Har da adadin sarrafa ƙananan girma da adadin sarrafa sieve;
6. Girman sifet ɗin da ake buƙata ko kuma buɗewar sifet ɗin
7. Kason kowanne takamaiman kayan
8. Bukatu na musamman ga allo, injinan girgiza, da sauransu.
9. Nawa ne sarari don sanya na'urar?
Hakika eh. Mu kamfani ne da ya ƙware a fannin samar da injuna. Muna da fasahar zamani, ƙungiyar R&D mai kyau, ƙirar tsari mai kyau da sauran fa'idodi. Da fatan za a yi imani cewa za mu iya cika tsammaninku gaba ɗaya. Injinan da aka samar sun yi daidai da ƙa'idodin inganci na ƙasa da na masana'antu. Da fatan za a iya amfani da su.
Farashin yana dogara ne akan takamaiman samfurin, kayan aiki, da buƙatun musamman na abokin ciniki.
Hanyar ambato: EXW, FOB, CIF, da sauransu.
Hanyar biyan kuɗi: T/T, L/C, da sauransu.
Kamfaninmu ya kuduri aniyar sayar da kayayyaki masu inganci waɗanda suka dace da buƙatunku a farashi mai kyau.
Kamfaninmu ƙera na'urar girgiza ta injiniya ne, ƙwararre ne a fannin samarwa da tsara kayan aikin tantancewa, kayan aikin girgiza, da kayan aikin jigilar kaya.
Kamfaninmu yana da ingantattun ƙirƙira da samfuran amfani guda 85. Saboda inganta ingancin samfura da ci gaba da ƙirƙira fasaha, aikin samfuran kamfaninmu ya zarce irin waɗannan kayayyaki a gida da waje. Ana kuma amfani da samfuran a manyan ayyukan kamfanoni da ƙasashe, waɗanda aka fitar zuwa Iran, Indiya, Afirka ta Tsakiya da Asiya. Tsarin samfuran kamfaninmu yana nuna manufar kare muhalli da kiyaye makamashi. Matsayin fasaha na yanzu ya kai matsayin ƙasashen duniya kuma ya zama mafi girma a masana'antar injinan girgiza.
1. Farashi mai kyau da kuma kyakkyawan aikin hannu.
2. Ƙirƙirar ƙwararru, kyakkyawan suna.
3. Sabis na bayan-tallace ba tare da damuwa ba.
4. Samar da zane-zanen samfura, tsarin kera kayayyaki da sauran ayyukan fasaha.
5. Kwarewar aiki tare da manyan kamfanoni na cikin gida da na waje tsawon shekaru
Ko an cimma yarjejeniya ko ba a cimma ba, muna maraba da wasiƙarku da gaske. Ku koyi daga juna ku kuma ku ci gaba tare. Wataƙila za mu iya zama abokan ɗayan ɓangaren.
Zaɓi hanyar marufi mafi dacewa bisa ga siffar, girma da nauyin kayan aikin.
Kamfanin yana bin ƙa'idodin marufi mafi sauƙi: kare kayan aiki daga lalacewa ta dabi'a yayin jigilar kaya; ya dace da jigilar kaya mai nisa; ɗaukar kaya da sauke kaya cikin sauƙi; hana ruwa shiga, hana danshi, da sauransu.
Ana fifita jigilar kaya ta teku. Idan akwai buƙatu na musamman, mai siye ya kamata ya tattauna da kamfanin ya kuma zaɓi mafi kyawun hanyar sufuri.
Garantin na'urar shekara ɗaya ne. Ana yin shawarwari kan sauran kayan haɗi ta ɓangarorin biyu bisa ga halayen na'urar.
Kamfaninmu yana ba da sabis na kafin sayarwa, tallace-tallace, da bayan siyarwa, kuma yana da niyyar samar wa abokan ciniki mafi kyawun ƙwarewar ciniki.
√ Tunda masana'antarmu ta masana'antar injina ce, kayan aikin suna buƙatar daidaitawa da tsarin.
Ana iya keɓance girman, samfurin da ƙayyadaddun bayanai na samfurin bisa ga buƙatun abokin ciniki.
√ Duk kayayyakin da ke cikin wannan shagon don ƙididdige farashi ne na kama-da-wane kuma don amfani ne kawai.
Ainihin farashin ya dogara ne akan sigogin fasaha da buƙatun musamman da abokin ciniki ya bayar.
√ Samar da zane-zanen samfura, tsarin kera kayayyaki da sauran ayyukan fasaha.
Bisa buƙatar abokin ciniki, Jinte zai iya samar da ƙwararrun masu gyara kayan aiki don su kula da kuma taimakawa wajen haɗa kayan aiki da kuma aiwatar da su. Duk kuɗin da ake kashewa a lokacin aikin dole ne a biya daga gare ku.
Kamfaninmu yana da ƙungiyar ƙwararru ta bincike da ci gaba, kuma yana iya keɓance muku samfuran injiniya gwargwadon buƙatunku. A lokaci guda, kamfaninmu yana ba da garantin cewa kowane samfurin da aka samar muku yana bin ƙa'idodin da aka gindaya.ƙasa da masana'antudaidaitaccen tsari, kuma babu matsalolin inganci.
WhatsApp: 15090360573
Skype: HU2399463374@gmail.com
TEL: +86 18037396988
E-mail: jintejixie@yeah.net