A tsarin yin yashi mai danshi, za a wanke yashi mai laushi wanda diamitansa bai wuce 0.63 mm ba, wanda ba wai kawai yana haifar da raguwar samarwa ba, har ma yana shafar ingancin samarwa, kuma yana haifar da babban nauyi ga muhalli. Ana amfani da allon cire ruwa da Jinte ya ƙirƙira musamman don rarrabawa na'urorin cire ruwa mai kyau, dawo da slime ko wutsiya, gyarawa, sarrafa kwal, da kuma maganin najasa a birane.
A, ƙa'idar aiki ta allon cire ruwa daga girgiza:
Injin yana aiki da injinan girgiza guda biyu masu aiki iri ɗaya da sigogi iri ɗaya. Lokacin da aka kunna injinan girgiza guda biyu a daidai wannan gudu a juye, ƙarfin inertial da toshewar da ke cikin eccentric ke samarwa ana maimaita shi ko kuma a soke shi a wani takamaiman lokaci, wanda ke haifar da babban kuzari. Ana tura akwatin allo don yin motsi na lokaci-lokaci tare da hanyar layi, ta yadda kayan da ke shigowa akan allon za su yi tsalle a hankali daga ƙarshen ciyarwa zuwa ƙarshen fitarwa, kuma ɓangaren da ya fi ƙanƙanta fiye da ramin raga ya faɗi ta cikin ramin raga yayin aikin duka, kuma sauran za a fitar da shi. Ana fitar da ƙarshen don cimma manufar bushewa.
Amma, fa'idodin allon cire ruwa daga girgiza a cikin layin samar da tsakuwa:
1. Allon cire ruwa yana amfani da allon polyurethane wanda ke da tsawon rai fiye da sauran nau'ikan allo kuma baya toshe ramuka.
2, rage yawan asarar yashi yadda ya kamata, zaka iya sarrafa shi tsakanin 5% -10%.
3, zai iya tsara mafita daban-daban bisa ga buƙatun abokan ciniki daban-daban.
4, rage lokacin tara kayan da kyau, ana iya jigilar su kai tsaye, samar da kayayyaki ga kasuwa.
5. An dawo da yashi mai kyau gaba ɗaya, wanda hakan ke rage nauyin da ke kan tankin zubar da ruwa da kuma rage farashin tsaftace tankin zubar da ruwa.
Kirkire-kirkire shine tushen ci gaban Jinte; magance matsalolin abokan ciniki shine alkiblar Jinte. Amfani da allon cire ruwa mai tsafta ba wai kawai zai iya haifar da ƙimar tattalin arziki mafi girma a gare ku ba, har ma zai iya amsa kiran kare muhalli mai kore da kiyaye makamashi.
Kamfanin Henan Jinte Technology Co., Ltd. ya haɓaka zuwa matsakaicin kamfani na ƙasa da ƙasa wanda ya ƙware a fannin ƙira da samar da cikakkun kayan aikin tantancewa, kayan aikin girgiza, da jigilar kayayyaki don layukan samar da yashi da tsakuwa.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar bincike da ci gaba. Idan kuna da wasu tambayoyi game da na'urar, da fatan za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci. Shafin yanar gizon mu shine:https://www.hnjinte.com
E-mail: jinte2018@126.com
TEL: +86 15737355722
Lokacin Saƙo: Oktoba-18-2019