Allon girgiza mai juyawa injin tantance foda ne mai inganci sosai, yana da ƙarancin hayaniya da inganci mai yawa. Yana da tsari mai cikakken tsari kuma ya dace da tantancewa da tace ƙwayoyin cuta, foda, ƙwayoyin cuta da sauran kayayyaki.
Jinteallon girgiza mai juyawa:
1. Ƙaramin girmansa ƙanƙanta ne, nauyinsa ba shi da yawa, ana iya daidaita alkiblar tashar fitarwa ba tare da wani tsari ba, kuma kayan da suka yi kauri da ƙanƙanta za a fitar da su ta atomatik.
2. Allon ba a toshe shi ba kuma foda ba ya tashi.
3, ana amfani da allon na dogon lokaci, yana da sauƙin canza gidan yanar gizo.
4, babu wani aikin injiniya, mai sauƙin gyarawa, ana iya amfani da shi a cikin layi ɗaya ko mai yawa, kuma an yi hulɗa da kayan da bakin ƙarfe. (sai dai don amfani na likita)
An yi allon girgiza da bakin karfe saboda fannin amfani da kuma halayen kayan aiki. Duk da haka, bakin karfe ba yana nufin cewa ba zai yi tsatsa ba. A zahiri, ana ƙara fim ɗin passivation a saman don hana hulɗa kai tsaye tsakanin kayan da saman sieve, ta haka ne inganta juriyar tsatsa da tsaftar kayan aiki. Duk da haka, a ƙarƙashin yanayin samarwa da amfani na yau da kullun, har yanzu akwai iskar shaka, musamman a cikin tsarin amfani da kayan aiki da tsaftacewa, kariyar fim ɗin passivation yana da mahimmanci, don haka tushen rigakafin tsatsa shine kare mutuncin fim ɗin passivation.
Domin tabbatar da tasirin amfani da kayan aiki da tsawon lokacin aiki, dole ne a tsaftace kayan bayan kowace aikin tantancewa. Saboda haka, ya zama dole a kare fim ɗin passivation ta hanyar amfani da hanyar tsaftacewa mai kyau don gurɓatawa daban-daban.
1. Gurɓatar mai da mai: Da farko a busar da tabon mai da kyalle mai laushi, sannan a tsaftace shi da sabulun wanke-wanke ko maganin ammonia ko wani sabulun wanke-wanke na musamman.
2, ƙura, mai sauƙin cire gurɓataccen datti: yi amfani da sabulu, sabulun wanke-wanke mai rauni don wankewa a ƙarƙashin ruwan dumi.
3. Gurɓatar alamun kasuwanci da fim: A wanke da sabulun wanke-wanke mai ɗumi a ƙarƙashin ruwan ɗumi.
4. Gurɓatar manne: yi amfani da barasa ko maganin halitta (ether, benzene) don tsaftacewa.
5. Tsatsa da dattin saman ƙasa ke haifarwa: Ana tsaftace shi da sinadarin nitric acid 10% ko sabulun niƙa.
6. Akwai tsarin bakan gizo a saman: wannan yanayin yana faruwa ne sakamakon yawan amfani da sabulun wanki ko mai, kuma ana wanke shi da sabulun ɗumi a ƙarƙashin ruwa mai tsaka tsaki.
7. An yi amfani da sinadarin bleach ko kuma an gurɓata shi da sinadarin acid: da farko an wanke shi da ruwa, an wanke shi da ruwan ammonia ko kuma ruwan soda mai carbonated, sannan a ƙarshe a wanke shi da sabulun ɗumi a ƙarƙashin ruwan tsaka tsaki.
Tsaftacewa ta yau da kullun da kuma kula da allon girgiza dole ne ya kula da cikakkun bayanai da ke wurin, sannan ya gudanar da tsaftacewa da zubar da gurɓatattun abubuwa daban-daban, waɗanda za su iya tsawaita rayuwar kayan aikin yadda ya kamata.
Kamfanin Henan Jinte Technology Co., Ltd. ya haɓaka zuwa matsakaicin kamfani na ƙasa da ƙasa wanda ya ƙware a fannin ƙira da samar da cikakkun kayan aikin tantancewa, kayan aikin girgiza, da jigilar kayayyaki don layukan samar da yashi da tsakuwa.
Muna da ƙwararrun ƙungiyar bincike da ci gaba. Idan kuna da wasu tambayoyi game da na'urar, da fatan za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci. Shafin yanar gizon mu shine:https://www.hnjinte.com
E-mail: jinte2018@126.com
TEL: +86 15737355722
Lokacin Saƙo: Oktoba-21-2019